Game Online ! Thủ Thuật WarIII
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Game Online ! Thủ Thuật WarIII

Thủ Thuât game online viêt !!! Tin, Sư Kiên Game, auto game!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

hack gold member GG mới nhất hiện nay

Go down 
binhbun9xhd
hyoga_provip
giangn
tungtit1312
phugia25
hesman
thoidenho
masterbin
nhiplove
Admin
14 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

hack gold member GG mới nhất hiện nay Empty
Bài gửiTiêu đề: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeThu Feb 10, 2011 2:05 pm

hack gold member GG mới nhất ! ( tự cập nhật click khi có phiên bản mới ) cập nhật 02/06/2011
Hack exp 300exp/15min
gold member GG
Hack map
Các bạn extra ra! rồi tự hiểu đơn giản ý mak`
[You must be registered and logged in to see this link.]
hướng dẫn nè! sợ các bạn hem bjk lên viết cho mọi ng rõ hơn
Trước hết khi giải nén ra các bạn sẽ thấy thư mục data, GM.exe và Registry Cleaner.bat
Lần đầu sử dụng bạn chạy flie Registry Cleaner.bat rồi bật GM.EXE lên các bạn click vào enable map hack nếu để hack map!
[You must be registered and logged in to see this image.]
Rồi bạn ấn Start Garena.( Mặc định tình kiếm thư mục garena của bạn là ở ổ C/program/garena nhé nếu bạn để ở chỗ khác thì chọn đường dẫn vào Garena nhé.

B2. nó hiện nên một bảng Tùy chỉnh và đăng nhập garena! bạn đừng vội vào garena Ta quan tâm tới bảng tùy chỉnh. ( Có 3 tap trong bảng nhé)
=> ở phần config phần name spoofer không cần điền cũng được
=> Exp log kệ nó
=> garena Bạn kéo thanh chuột xuống dòng gần cuối cùng Có chữ gold member Click vô nhé Very Happy
Còn nhiều tính năng các bạn tự tìm hiểu nha! rồi vô garena thui! hì lần đầu không được các bạn làm lần nữa nhé đảm bảo ok! mình vẫn đang sài mak có phiên bản mới mình lại tự cập nhật cho các bạn.
Mình đã hướng dẫn kỹ lắm rồi nếu bạn nào không hiểu thì comment nhé để mình post ảnh
clown clown
lúc khác mình xẽ post bản hack exp.
Tôi khuyên bạn nên sài garena crack để không bao giờ bị ban nick và cài 1 lần là được không lo GG kick room! vì bản crack nên sài gold mãi mãi không cần phải đi úp lại bản hack mất time, lại tiện cho HM mọi phiên bản:
[You must be registered and logged in to see this link.]
Đây là bản hack gold bằng key! mình úp key thường xuyên các bạn vô để thử nghiệm nhé:

Được sửa bởi Admin ngày Tue Jul 05, 2011 9:21 pm; sửa lần 17.
https://gamevn.forumvi.com
nhiplove
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeThu Feb 10, 2011 2:53 pm

hjx .Hm dc anh ak.nhug GG thi hok dc.Anh huong dan cu the hon di anh
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeThu Feb 10, 2011 3:13 pm

nhiplove đã viết:
hjx .Hm dc anh ak.nhug GG thi hok dc.Anh huong dan cu the hon di anh
Bạn ko hack dc GM fai? hok! thấy khó hiểu ở chỗ nào mình hướng dẫn cho Smile
masterbin
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeFri Feb 11, 2011 12:08 pm

may chuc nang khac thi xai dc ma sao GM ko xai dc vay anh oi Neutral
thoidenho
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeWed Mar 09, 2011 1:18 am

masterbin đã viết:
may chuc nang khac thi xai dc ma sao GM ko xai dc vay anh oi Neutral

Hì đã test thành công, anh post bản mega exp lên cho anh em cùng sài:D

Thank anh nhiều
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: admin   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeSat Apr 02, 2011 5:40 pm

nếu mọi người cần hỗ trợ xin gửi yêu cầu bên dưới nhé! mình sẽ trả lời lại sớm nhất
hesman
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeThu Apr 14, 2011 11:10 pm

hic, bạn có cách nào hack exp của GG 1 cách nhanh nhất ko ? mình vừa bị mất nick GG xong, bây h muốn chơi room cao mà ko có nick nên khó chịu quá..bạn giúp mình với Smile
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeSat Apr 16, 2011 7:13 am

hesman đã viết:
hic, bạn có cách nào hack exp của GG 1 cách nhanh nhất ko ? mình vừa bị mất nick GG xong, bây h muốn chơi room cao mà ko có nick nên khó chịu quá..bạn giúp mình với Smile
bzo thi khong duoc dau ban ak!chi hack gold thoi
phugia25
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeSat Apr 16, 2011 7:43 am

Admin đã viết:
nếu mọi người cần hỗ trợ xin gửi yêu cầu bên dưới nhé! mình sẽ trả lời lại sớm nhất
sao minh lam hoai ma ko vo dc . vo dc garena ma ko thay hien room len. ban chi giup voi
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeMon Apr 18, 2011 1:19 pm

phugia25 đã viết:
Admin đã viết:
sao minh lam hoai ma ko vo dc . vo dc garena ma ko thay hien room len. ban chi giup voi
ban vao` lai. vai` lan thu xem
tungtit1312
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeWed May 04, 2011 1:43 pm

Bạn ơi sao mình làm có gold rồi mà ko vào đc room full là sao nhỉ
giangn
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeTue May 17, 2011 6:16 pm

ban oi minh con` k ca? an' duoc. chu~ " v " vao` host game ma` caj' auto part no' co nut " v " san~roi` sao phaj? an' vao` minh` an' start gg xong roi` no' tim thu muc gg chih' minh chon roi` xong laj bi. loi~ cai j` phaj an ok y'
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeTue May 17, 2011 6:52 pm

giangn đã viết:
ban oi minh con` k ca? an' duoc. chu~ " v " vao` host game ma` caj' auto part no' co nut " v " san~roi` sao phaj? an' vao` minh` an' start gg xong roi` no' tim thu muc gg chih' minh chon roi` xong laj bi. loi~ cai j` phaj an ok y'
Xong rồi đó bạn mình cập nhật phiên bản mới rồi vô sài gold thui hihi farao
hyoga_provip
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeWed May 25, 2011 12:07 pm

có GM nhưng ko vào được room full chỉ thay đổi giao diện ở client
hixhix Neutral bác nào hack dc thì chỉ mình với nhé bounce
binhbun9xhd
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeWed May 25, 2011 7:44 pm

sao click vao` start garena k0 dc nhi? no' toan` bao' loi~ gi` do' la` sao. ad chi? dum` vs. tks
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeThu May 26, 2011 10:58 pm

binhbun9xhd đã viết:
sao click vao` start garena k0 dc nhi? no' toan` bao' loi~ gi` do' la` sao. ad chi? dum` vs. tks
hì vừa nâng cấp phiên bản mới bạn vo dowload lại nhé!
thickanhtan1
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeSun May 29, 2011 8:05 am

hm dc nhung sao ko hien dc mau a oi
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeSun May 29, 2011 10:42 am

thickanhtan1 đã viết:
hm dc nhung sao ko hien dc mau a oi
trong war bản 1.24e có hiện máu mà bạn Basketball
nguyentuanduy
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeMon May 30, 2011 2:19 pm

@admin
Bạn ơi thực sự mình chẳng tìm thấy mấy cái tab của bạn đâu cả, bạn post hình lên giúp mình nhé. thank!
tieutumap
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 4:06 pm

anh oi! em lam dc r nhung cai crack garena sao em cài đường dẫn vào thư mục chứa nó r nhưng k chạy dc k hieu tai sao nó báo theo em hiểu là cái crack này la phiên bản cũ nên load k dc!! có gì anh test lại thử hướng dẫn dùm em cái nha !! thanks . Nhung dc GM la zui oi la zui Very Happy Very Happy bounce cam ơn anh nhiều nhe Razz Razz Razz
tieutumap
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 7:35 pm

anh ơi sao GM này k vô dc room full T_T Shocked bik k bày em cái scratch
Bloody_NightMare
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitimeSun Aug 14, 2011 9:27 pm

nó ngồi click room full suốt 1h mà chẳng vào được room mac dù đã hack GM rồi, lỗi ji vậy ta
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hack gold member GG mới nhất hiện nay   hack gold member GG mới nhất hiện nay I_icon_minitime

hack gold member GG mới nhất hiện nay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Mu Kim Cương] Season 6 - MuOnline Hay Nhất Mới Nhất Hiện Nay - Open 14h Ngày 28/06
» Garena Universal v11.0 hackmap mới nhất hiện nay!
» hack gold member bằng key tiệm internet.
» [MuOnline 3D Mới] Mu Kiếm Khách Season 6 Hay Nhất Hiện Nay Open 14h Ngày 18/06
» Auto tự động Garena Tunnel mới nhất